ดนตรีซ่า

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ดู: 496|ตอบกลับ: 0

มือกีตาร์หาวง ( กรุงเทพ และ ปริมณฑล )

[คัดลอกลิงก์]

1

1

15

เครดิต

นักดนตรีระดับหมู่บ้าน

Rank: 1

เครดิต
15
ผมมือกีตาร์อยู่บางนามีประสบการณ์อย่างมาก(เน้นเล่นกลางคืนส่วนใหญ่) ต้องการสมาชิกร่วมทำวงดนตรี เช่น กลอง, เบส, คีย์บอร์ด รวมถึงนักร้องชาย หญิง ฯลฯก็ดีนะครับ ต้องการคนที่มีประสบการณ์สูง ๆ จะได้ไม่เสียเวลา เน้นแต่ Timing สำคัญก็เช่นกัน ไม่มีปัญหาแน่นอนครับ แต่เพลงนั้นขอเป็นเพลงที่ฟังและร้องได้ได้แก่ เพลงสากลและเพลงไทย ได้ครับ จะได้มีรายได้และประสบการณ์ไปพร้อมกันได้ผมเป็นคนสบาย ๆ ตลก ๆ แต่งานก็คืองานครับ และชอบคนแกะเพลงที่เป็นจริง ๆเป็นจังมากครับ
ผมชื่อ ตั้ม Tel.0987389929 ติดต่อมาน่ะครับ (ขอโซนในกรุงเทพก็ดีครับ)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

รายชื่อผู้ถูกระงับบัญชี|โหมดมือถือ|โหมดเฉพาะข้อความ|โหลดแอพ Android ดนตรีซ่า| ดนตรีซ่าดอทคอม

Copyright © 2001-2013 ดนตรีซ่าดอทคอม & Comsenz Inc.   All Rights Reserved.