ดนตรีซ่า

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ดู: 196|ตอบกลับ: 0

เชียงใหม่ - มือกีต้าร์ หาเพื่อนทำวงครับ

[คัดลอกลิงก์]

2

3

24

เครดิต

นักดนตรีระดับหมู่บ้าน

Rank: 1

เครดิต
24
ชื่อบาสนะครับ เล่นกีต้าร์ หาเพื่อนทำวง หรือ ซ้อมชิวๆ ลงร้านก็ได้ หมดครับ
อายุ 23 FB : Monthon maiwan
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

รายชื่อผู้ถูกระงับบัญชี|โหมดมือถือ|โหมดเฉพาะข้อความ|โหลดแอพ Android ดนตรีซ่า| ดนตรีซ่าดอทคอม

Copyright © 2001-2013 ดนตรีซ่าดอทคอม & Comsenz Inc.   All Rights Reserved.