ดนตรีซ่า

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ดู: 298|ตอบกลับ: 0

ผมไม่ได้หาเพื่อนร่วมวงดนตรีครับ

[คัดลอกลิงก์]

1

1

17

เครดิต

นักดนตรีระดับหมู่บ้าน

Rank: 1

เครดิต
17
ตามหัวข้อครับ แต่ ผมหาดีเจเน้นสายเปิดแผ่นครับ ผมเป็นคนนึงที่กำลังฝึกเปิดแผ่นอยู่ เพิ่งเริ่มเล่น แต่ ผมกำลังทำเพลงเพื่อยื่นค่ายครับ ผมหาเพื่อนร่วมอุดมการณ์ ผมอยากได้คนที่มีไอเดียมาช่วยแต่งเพลงครับ เน้นเป็นสาย Trap dance กับ House ครับ ผมต้องการจริงๆ ผมว่าทำสองคนมันทำให้เพลงออกมาเจ๋งกว่าการทำคนเดียวครับ สองหัวย่อมมีไอเดียที่สร้างสรรค์กว่า ถ้าสนใจจริงๆ ติดต่อมาได้ที่ ID LINE : bankbsk นะครับ
อันนี้จริงจังไม่ได้เล่นนะครับ ตอนนี้ผมมีเดโมที่ใกล้จะเสร็จแล้วอยู่ 3 เพลง ถ้าสนใจจริงๆติดต่อมาครับ เรื่องนี้ผมจริงจังนะครับ ขอซักคนก็ยังดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป

รายชื่อผู้ถูกระงับบัญชี|โหมดมือถือ|โหมดเฉพาะข้อความ|โหลดแอพ Android ดนตรีซ่า| ดนตรีซ่าดอทคอม

Copyright © 2001-2013 ดนตรีซ่าดอทคอม & Comsenz Inc.   All Rights Reserved.