ดนตรีซ่า
ผมอายุ 21 ปีครับ ร้องได้เล่นกีต้าได้แต่ไม่ได้ถึงขั้นระดับดีเลยทีเดียวนะครับอยู่ประมาณกลางๆละกันแบบว่าพอฟังได้แต่ก็อยากพัฒนาต่อไปครับอยากหาวงตั้งวงเล่นดนตรีครับเพราะไม่ค่อยมีคนรู้จักที่เล่นดนตรีก็เลยตั้งวงได้ลำบากครับเลยอยากจะหาผู้ที่สนใจหรือผู้ที่อยากจะตั้งวงหรือว่าไม่มีนักร้องแล้วสนใจผมก็ได้นะครับหรือจะลองทดสอบก่อนก็ได้เพราะผมก็ไม่ได้มั่นใจในฝีมือตัวเองขนาดนั้นเพราะร้องได้กลางๆเล่นกีต้าก็ตีคอร์ฺดซะส่วนใหญ่ไม่เก่งโซโล่ครับส่วนใหญ่เล่นอยู่คนเดียวทุกวันมา2ปีเล่นกีต้าคนเดียวร้องคนเดียวแต่อยากหาวงอยากตั้งวงจริงๆและอยากหาผู้ที่มีแนวเพลงคล้ายๆกันมาแชร์พื้นที่ร่วมกันด้วยครับแรกๆไม่ต้องจริงจังก็ได้ครับสนุกๆขำๆแต่ถ้ามันเวิคมันไปไหวจริงๆค่อยว่ากันอีกทีก็ได้ครับแต่บอกไว้ก่อนเลยว่าผมฟังแต่เพลงนอกกระแสไม่ค่อยฟังเพลงตลาดเลยเพลงนอกกระแสพวกในฟังใจหรือ cat radio อะไรพวกนั้นอะครับ ถ้ามีใครสนใจหรือมีแนวทางร่วมกันจริงๆติดต่อมาได้ที่ I.D : visa2540 หรือ Facebook : Jiramet Sojisansanee ครับ ถ้าสนใจมาแชรฺ์พื่นที่ส่วนตัวกันนะครับ : )

ยังไม่มีความคิดเห็นใด ๆ

visa25400 นักดนตรีระดับหมู่บ้าน โพสต์ 3-1-2019 05:20:16 | ติดตาม |ส่ง PM | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมอยู่แถวรังสิตนะครับถ้าต่างจังหวัดก็ นครปฐม บ้านโป่ง ท่ามะกา ได้หมดเลยครับ

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป