ดนตรีซ่า
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย corsa เมื่อ 6-5-2019 20:55

สวัสดีครับ ผมชื่อหน่องครับ อายุ 33ปี เล่นกีต้าร์คอร์ดโซโล่ ตอนนี้ผมกับเพื่อนที่เป็นมือกลองและมือเบสกำลังหานักร้องในวัยทำงานหรือวัยใกล้เคียงกันซ้อมดนตรีกัน ช่วงหลังเลิกงานหรือในวันหยุดเสาร์-อาทิตย์ หรือวันหยุดที่ตรงกัน ซ้อมสนุกๆผ่อนคลาย ส่วนใครจะจริงจังในเรื่องดนตรีผมไม่รับปากต้องลองซ้อมกันไปก่อน ให้เป็นเรื่องของอนาคต

แนวเพลงที่ซ้อมด้วยกันก็มี ซิลลี่ฟูล บอดี้สแลม แบล็คเฮด หินเหล็กไฟ บิ๊กแอส  ลาบานูน โปเตโต้ พาราด็อก และเพลงผู้หญิงบ้างก็มี เอ็นโดรฟิน เคลียร์
ฟาเรนไฮด์ ประมาณนี้

หากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ท่านใดสนใจก็แอดไลน์ผมมาได้นะครับ มาคุยกันสอบถามกัน

ปล.เน้นสนุกๆก่อนนะครับ เพื่อผ่อนคลายก่อน

Line ID : ขอหยุดการหานักร้องคัับ

ยังไม่มีความคิดเห็นใด ๆ

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำก่อนหน้า /1 ต่อไป